Gabaɗaya | |
Samfura | COT101-CAK03-C00 |
Jerin | Masana'antu |
Saka idanu Girma | Nisa: 275mm Tsawo: 190mm Zurfin: 43mm |
Nau'in LCD | 10.1" Matrix TFT-LCD mai aiki |
Shigarwar Bidiyo | VGA HDMI da DVI |
OSD iko | Bada gyare-gyaren kan allo na Haske, Ƙimar Bambanci, Daidaita atomatik, Lokaci, Agogo, Wurin H/V, Harsuna, Aiki, Sake saitin |
Tushen wutan lantarki | Nau'in: Bulo na waje Input (layi) ƙarfin lantarki: 100-240 VAC, 50-60 Hz Fitar wutar lantarki/na yanzu: 12 volts a 4 amps max |
Dutsen Interface | Tushen gindi, a kwance |
Bayanin LCD | |
Wuri Mai Aiki (mm) | 222.72 × 125.28 mm |
Ƙaddamarwa | 1024(RGB)×600 |
Dot Pitch (mm) | 0.0725×0.2088 |
Input na Wutar Lantarki VDD | 3.3V |
kusurwar kallo (v/h) | 80/80/75/80 (Nau'i)(CR≥10) |
Kwatancen | 800:1 |
Haske (cd/m2) | 450 |
Lokacin Amsa (Tashi) | 7/9 (Nau'i)(Tr/Td) ms |
Launi Taimako | 16.7M launuka |
Hasken baya MTBF(hr) | 30000 (min) |
Ƙayyadaddun allon taɓawa | |
Nau'in | Cjtouch Projected Capacitive allon taɓawa |
Multi touch | maki 10 tabawa |
Taɓa Rayuwar Rayuwa | miliyan 10 |
Taɓa Lokacin Amsa | 5ms ku |
Taɓa System Interface | Kebul na USB |
Amfanin wutar lantarki | +5V@80mA |
Adaftar Wutar Wutar AC na waje | |
Fitowa | DC 12V / 4A |
Shigarwa | 100-240 VAC, 50-60 Hz |
Farashin MTBF | 50000 hr a 25°C |
Muhalli | |
Yanayin Aiki. | -20 ~ 70 ° C |
Adana Yanayin. | -30 ~ 80 ° C |
Aikin RH: | 20% ~ 80% |
Adana RH: | 10% ~ 90% |
Kebul na USB 180cm*1 inji mai kwakwalwa,
VGA Cable 180cm*1 inji mai kwakwalwa,
Igiyar Wutar Lantarki tare da Canjawa Adafta * 1 inji mai kwakwalwa,
Bakin *2 inji mai kwakwalwa.
♦ Bayanin Kiosks
♦ Injin caca, Lottery, POS, ATM da Library Library
♦ Ayyukan gwamnati da 4S Shop
♦ Kasidar lantarki
♦ Traing na tushen kwamfuta
♦ Ilimin Ilimi da Kula da Lafiyar Asibiti
♦ Tallan Alamar Dijital
♦ Tsarin Kula da Masana'antu
♦ AV Equip & Kasuwancin Hayar
♦ Aikace-aikacen kwaikwayo
♦ 3D Visualization / 360 Deg Walkthrough
♦ Teburin taɓawa mai hulɗa
♦ Manyan Kamfanoni
Kamfanin na musamman ya shirya da kuma tsara aikin ginin ƙungiya na "Mayar da hankali kan Mahimmanci da haɓaka Matasa", wanda ke da nufin wadatar rayuwar rayuwar ma'aikata, ƙara ƙarfafa haɗin kai, haɓaka ikon haɗin kai da haɗin gwiwa tsakanin ƙungiyoyi, da mafi kyawun sabis na kasuwanci da kasuwanci. abokan ciniki.
Kamfanin ya shirya jerin ayyuka masu ban sha'awa kamar wasannin ƙwallon kwando, tsammani abin da kuka faɗa, ƙafafu masu ƙafafu huɗu masu ƙafa uku, da beads masu launi. Ma'aikatan sun ba da cikakken wasa ga ruhin aikin haɗin gwiwa, ba sa tsoron matsaloli, kuma sun yi nasarar kammala ayyuka ɗaya bayan ɗaya.