Masana'antar kera kayan wasan bidiyo sun nuna haɓaka mai ƙarfi a cikin 2024, musamman a cikin fitarwa. "
Fitar da bayanai da haɓaka masana'antu
A cikin kashi uku na farko na shekarar 2024, Dongguan ya fitar da na'urorin wasan bidiyo da kayan aikinsu da kayan aikinsu da darajarsu ta kai fiye da yuan biliyan 2.65, karuwar kashi 30.9 cikin dari a duk shekara. Bugu da kari, Gundumar Panyu ta fitar da na'urorin wasannin motsa jiki da wasu sassa 474,000 daga watan Janairu zuwa Agusta, da darajarsu ta kai yuan miliyan 370, wanda ya karu da kashi 65.1% da kashi 26% cikin 12 a duk shekara. Waɗannan bayanan sun nuna cewa masana'antar kera na'urorin wasan bidiyo sun yi aiki sosai a kasuwannin duniya.
Kasuwannin fitarwa da manyan ƙasashen da ake fitarwa
Kayan na'urorin wasan bidiyo na Dongguan ana fitar da su ne zuwa kasashe da yankuna 11, yayin da kayayyakin gundumar Panyu ke da sama da kashi 60% na kasa da kuma sama da kashi 20% na kasuwar duniya. Bayanai kan takamaiman kasuwannin fitarwa da manyan ƙasashe ba a ambata dalla-dalla a cikin sakamakon binciken ba, amma ana iya faɗi cewa buƙatar kasuwa a waɗannan yankuna da ƙasashe yana da tasiri sosai kan masana'antar kera kayan aikin wasan bidiyo.
Tallafin manufofin masana'antu da matakan mayar da martani na kamfanoni
Domin taimakawa masana'antar kayan wasan kwaikwayo ta ratsa raƙuman ruwa da kuma tafiya zuwa ketare, hukumar kwastam ta Dongguan ta ƙaddamar da wani mataki na musamman na "kamfanonin dumamar yanayi da taimakon kwastam" don samar da matakan saukakawa kwastam, rage lokacin izinin kwastam, da rage farashin kamfanoni. Gundumar Panyu tana haɓaka sabis na tsari kuma tana ba da tashoshi na kwastam cikin sauri ta hanyoyin sabis na "Director Contact Enterprise" da "Ranar liyafar Daraktan Kwastam" don taimakawa kamfanoni su karɓi umarni na duniya 12.
Hasashen masana'antu da yanayin gaba
Ko da yake wasu kamfanonin wasan A-share suna fuskantar raguwar ayyuka da asara, gabaɗaya, aikin fitarwa na masana'antar kera kayan aikin wasan bidiyo ya kasance mai ƙarfi. Kasuwar wasanni ta cikin gida sannu a hankali tana tafiya zuwa matakin ci gaba mai ma'ana a ƙarƙashin kulawar manufofi. Kamfanoni masu kyau R&D, aiki da iyawar kasuwa za su fice kuma su ci gaba da faɗaɗa fa'idodin kasuwancin su 34.
A taƙaice, masana'antar kera na'urorin wasan bidiyo sun yi kyau a cikin 2024, tare da haɓakar haɓakar fitarwa. Tallafin manufofi da matakan mayar da martani na kamfanoni sun inganta ci gaban masana'antu yadda ya kamata. A nan gaba, masana'antu za su ci gaba da bunƙasa a hankali ƙarƙashin kulawar manufofi, kuma kamfanonin da ke da ƙarfin ƙirƙira da daidaitawar kasuwa za su mamaye mafi yawan kaso na kasuwa.
Lokacin aikawa: Nuwamba-27-2024