CJTOUCH kamfani ne mai samar da kayan aikin allo wanda aka kafa a cikin 2011.

CJTOUCH shine kamfani mai samar da kayan aikin taɓawa wanda aka kafa a cikin 2011. Tare da haɓaka fasahar fasaha, ƙungiyar fasaharmu ta haɓaka nau'ikan kwamfutoci daban-daban na allon taɓawa don saduwa da bukatun abokin ciniki daban-daban. Ana iya amfani da kwamfutoci duka-duka a wurare da yawa, masana'antu ko kasuwanci kamar injinan talla a manyan kantuna, ATMs a bankuna da sauransu.

Kwamfutar gabaɗaya ta haɗa ɓangaren runduna da ɓangaren nuni zuwa sabon nau'i na kwamfuta. Ƙirƙirar wannan samfurin ya ta'allaka ne a cikin babban haɗin kai na abubuwan ciki. Tare da haɓaka fasahar mara waya, za a iya haɗa keyboard, linzamin kwamfuta da nunin kwamfuta ba tare da waya ba, kuma na'urar tana da igiyar wutar lantarki guda ɗaya kawai. Wannan yana magance matsalar yawancin igiyoyin tebur daban-daban waɗanda aka soki.

Duk-In-One Touch Screen Kwamfuta yana ba da mafita na masana'antu wanda ke da tsada-tsari ga OEMs da mai haɗa tsarin da ke buƙatar ingantaccen samfur ga abokan cinikin su. An ƙera shi tare da dogaro tun daga farko, Buɗaɗɗen firam ɗin suna isar da ingantaccen hoton hoto da watsa haske tare da barga, aiki mara faɗuwa don ingantacciyar amsa ta taɓawa.

Ana samunsa a cikin nau'i-nau'i masu yawa, fasahar taɓawa da haske, yana ba da nau'ikan da ake buƙata don aikace-aikacen kiosk na kasuwanci daga sabis na kai da caca zuwa sarrafa kansa na masana'antu da kiwon lafiya.

Siffar:

(i) Android/High Speed ​​Stable Intel l3 15 17 CPU;

(ii)2/4/8/16G RAM, 128/256/500G SSD, 500G/1T/500T HHD Option;

(iii)USB, RS232, VGA, DVI, HDMI, L AN, COM, RJ45, WIFI ect Interface support;

(iv)WIFl,3G,4G,Kyamara,Bluetooth,Printer,Card Reader,Fingerprint Reader,Scanner zaɓi;

(v)1 ~ 10 maki Pcap/lR/SAW/Zaɓin allo mai juriya;

(vi)3/4/6mm Gilashin zafin jiki, Mai hana ruwa, AG, AR, AF Option;

(vii)AUO,BOE,LG,Samsung Original Grade A+ LCD/LED Panel;

(viii)Har zuwa 2500ints Babban Haske; Har zuwa 4K Resolution Option;

(ix)Dutsen bango, Tsayawar bene / Trolley, Dutsen Rufi, Zaɓin Tsayar da tebur;

(x)Kiosk Sabis na Kai, Alamar Talla, Allon Farar Sadarwa, Injin siyarwa da dai sauransu.

2
1

Lokacin aikawa: Dec-19-2024