Injin talla shine sabon ƙarni na kayan aiki masu hankali. Yana samar da cikakken tsarin kula da watsa shirye-shiryen talla ta hanyar sarrafa software ta tashar, watsa bayanan cibiyar sadarwa da nunin tashar tashar multimedia, kuma yana amfani da kayan multimedia kamar hotuna, rubutu, bidiyo, da widgets (yanayi, farashin musayar, da sauransu) Talla. Asalin ra'ayin na'urar talla shine canza talla daga m zuwa mai aiki, don haka hulɗar na'urar talla ta sa ta sami ayyukan sabis na jama'a da yawa kuma yana amfani da wannan don jawo hankalin abokan ciniki don bincika tallace-tallace.
Manufar na'urar talla a farkon shine canza yanayin sadarwa mara kyau na talla da kuma jawo hankalin abokan ciniki don bincika tallace-tallace ta hanyar hulɗa. Har ila yau, jagorancin ci gaban injinan talla ya ci gaba da wannan manufa: hulɗar hankali, ayyukan jama'a, hulɗar nishaɗi, da dai sauransu.
amfanin samfurin:
1. Lokaci lokaci
Babban makasudin na'urar talla shine mamaye kasuwar talla. Tun da na'urar talla za ta iya yin tallace-tallace fiye da ƙayyadaddun lokaci da ƙuntatawa ta sararin samaniya, yin tallace-tallace ba tare da lokaci ba da kuma sararin samaniya, kamfanonin watsa labaru za su yi tallace-tallace a cikin karin lokaci, kuma na'urorin talla za su buga tallace-tallace 24 hours a rana. A kan kira kowane lokaci, ko'ina. Dangane da buƙatun kamfanonin watsa labaru da yawa, injinan talla na gabaɗaya suna da lokacin kunnawa da kashe lokaci don kunna tallace-tallace, yadda ya kamata yadawa da nuna tasirin tallace-tallace.
2. Multimedia
Tsarin injin talla na iya yada saƙonnin kafofin watsa labarai iri-iri. Irin su rubutu, sauti, hotuna da sauran bayanai, suna sa tallace-tallace jahilci, ban sha'awa da kuma m. Kuma zai iya ba da cikakken wasa ga ƙirƙira da himma na kamfanonin watsa labarai.
3. Keɓantawa
Haɓakawa akan na'urar talla shine ɗaya-zuwa ɗaya, mai ma'ana, jagorar mabukaci, ba tilastawa, da mataki-mataki ba. Yana da haɓaka mai rahusa da ɗan adam wanda ke guje wa tsangwama na tallace-tallace mai ƙarfi na masu siyarwa da ba da bayanai ta hanyar Gina dogon lokaci da kyakkyawar alaƙa tare da masu amfani.
4. Girma
Na'urorin talla sun zama tashar kasuwa da ke da babban ci gaba saboda yawancin masu kallon tallace-tallacen tallace-tallace matasa ne, masu matsakaicin matsayi, da kuma kungiyoyi masu ilimi. Tun da waɗannan ƙungiyoyin suna da ƙarfin siye da ƙarfi da tasirin kasuwa, suna da babban damar ci gaba.
5. Ci gaba
Na'urorin talla suna kawar da tsarin talla na gargajiya na baya, kamar rarraba litattafai na gargajiya, jaridu da na yau da kullun, da dai sauransu. Na'urorin talla suna da alaƙa da muhalli, adana makamashi, fasali da yawa kuma suna samar da nau'ikan sadarwa iri-iri, kuma ana samun sauƙin karɓa ta hanyar m talakawa.
6. inganci
Injin talla na iya adana adadi mai yawa na bayanai, kuma suna iya watsa bayanai tare da inganci mafi girma da daidaito fiye da sauran kafofin watsa labarai. Hakanan za su iya sabunta bayanai ko yin gyare-gyare a kan lokaci don amsa buƙatun kasuwa, don haka biyan bukatun abokin ciniki cikin lokaci da inganci.
7.Tattalin Arziki
Talla ta injinan talla na iya maye gurbin takardu, jaridu, da tallace-tallacen TV. A gefe guda, zai iya rage farashin bugu, aikawa, da tallace-tallacen TV masu tsada. A gefe guda, ana iya sake rubuta katunan CF da katunan SD sau da yawa don rage asarar da musanya da yawa ke haifarwa.
8. Fasaha
Na'urorin talla sun dogara ne akan fasaha mai girma kuma ana amfani da su azaman kayan aiki ga kamfanonin watsa labaru. Don aiwatar da haɓakawa, dole ne a ba da wasu tallafin fasaha don canza ra'ayoyin gargajiya da saduwa da bukatun kamfanonin watsa labaru da abokan ciniki. Kamfanin yana buƙatar sanin aikin injin talla, fasahar kwamfuta, gyaran bidiyo, da sarrafa hoto. Ƙwararrun hazaka kawai waɗanda suka ƙware a aikace-aikacen waɗannan fasahohin zasu iya samun fa'ida mai fa'ida a kasuwa na gaba.
9. Yawaita
Ana amfani da injinan talla da yawa kuma ana iya amfani da su a manyan kantuna, kulake, plaza, otal, hukumomin gwamnati da gidaje. Abubuwan talla suna da tasiri sosai kuma suna sabuntawa cikin sauri, kuma ana iya canza abun cikin kowane lokaci.Cjtouch yana maraba da tambayoyinku
Lokacin aikawa: Yuli-23-2024